An yi nasarar ƙara wannan samfurin zuwa kututture!

Duba Siyayyar Siyayya

5/8 x 1/8 Inci Neodymium Rare Duniya Countersunk Ring Magnets N52 (Pack20)

Takaitaccen Bayani:


  • Girman:0.625 x 0.125 inch (Diamita x Kauri)
  • Girman Ma'auni:15.875 x 3.175 mm
  • Girman Ramin Countersunk:0.295 x 0.17 Inci a 82°
  • Girman Screw:#6
  • Daraja:N52
  • Ƙarfin Jawo:8.86 lb
  • Rufe:Nickel-Copper-Nickel (Ni-Cu-Ni)
  • Magnetization:Axially
  • Abu:Neodymium (NdFeB)
  • Haƙuri:+/- 0.002 in
  • Matsakaicin zafin aiki:80℃=176°F
  • Br (Gauss):14700 max
  • Yawan Haɗe:20 Fayiloli
  • USD$20.99 USD$19.99
    Zazzage PDF

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Neodymium maganadiso ne na ban mamaki ci gaba a cikin fasahar maganadisu.Duk da ƙananan girman su, waɗannan magneto suna da ƙarfi sosai kuma suna iya ɗaukar nauyin nauyi mai yawa, yana sa su dace don aikace-aikace masu yawa.Tasirin farashin su kuma yana sauƙaƙa sayan adadi mai yawa na waɗannan maganadiso.

    Ɗaya daga cikin mafi ban sha'awa al'amurran da suka shafi neodymium maganadiso shi ne mu'amalarsu da sauran maganadiso, wanda ke haifar da iyaka iyaka ga gwaji da kuma gano.Lokacin siyayya don waɗannan maganadiso, yana da mahimmanci a tuna cewa an ƙididdige su bisa matsakaicin samfurin makamashinsu, wanda ke auna fitowar motsin maganadisu kowace juzu'i.Ƙimar da ta fi girma tana nuna ƙarfi mai ƙarfi.

    An ƙera waɗannan maɗaurin neodymium tare da ramukan ƙira kuma an lulluɓe su da yadudduka na nickel, jan karfe, da nickel don rage lalata da samar da ƙarewa mai laushi, wanda ke haɓaka ƙarfin su.Hakanan ramukan countersunk suna ba da damar maganadisu a haɗa su zuwa saman da ba na maganadisu ba tare da sukurori, suna faɗaɗa kewayon amfanin su.Wadannan maganadiso suna auna inci 0.625 a diamita da kauri inci 0.125, tare da rami mai diamita 0.17-inch.

    Neodymium maganadiso tare da ramuka abin dogaro ne kuma mai ƙarfi, kuma ana iya amfani da su don dalilai daban-daban, kamar ƙungiyar kayan aiki, nunin hoto, maganadisu na firiji, gwaje-gwajen kimiyya, tsotsan kabad, ko maganadisun farar allo.Duk da haka, waɗannan maganadiso na iya zama haɗari idan sun bugi juna da isasshen ƙarfi, suna haifar da tsinkewa da tarwatsewa, musamman raunin ido.Yi hankali lokacin amfani da su.Idan ba ku gamsu da siyan ku ba, koyaushe kuna iya mayar da shi don cikakken maidowa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana